• Khách Chú Ý: Nghiêm Cấm Đăng Công Khai Số Điện Thoại, Email Nhằm Bôi Nhọ Người Khác! Nếu Phát Hiện BQT Sẽ Cung Cấp Thông Tin Truy Cập Cho Người Bị Hại Khi Có Yêu Cầu!

®[250K]SHARE EM HÀNG BÚ LIẾM CỰC (Hoài Thương) đê mê

14/7/17
12
0
3
33
THÔNG TIN E HÀNG.

+KHUÔN MẶT :5 ĐIỂM.
+VÒNG 1: HỆ CAM .
+VÒNG 2: EO CÓ MỠ.
+VÒNG 3: MÔNG BYM SẠCH SẼ CẮT TỈA GỌN GÀNG.
+THÁI ĐỘ : VUI VẺ, CHIỀU KHÁCH,NHIỆT TÌNH,HẾT MÌNH, NS CHUNG E ẤY CÓ TUỔI NÊN MONG AE THÔNG CẢM.
+THÔNG TIN LIÊN LẠC.

+NGHỆ DANH: HOÀI THƯƠNG.
+TUỔI:8X
+ GIÁ CẢ: 250K 1 LẦN XUẤT TINH.
+KHU VỰC : ĐIỆN BIÊN PHỦ.HU
+ THỜI GIAN LÀM VIỆC: 10H ĐẾN 1H ĐÊM.
+SĐT: 0905667498.
+ Pass: bạn a gái gọi zalo.
Cam Kết Không Tráo Hàng.kocông nghiệp -
Đọc kỹ thông tin trước khi check.

· Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gáigọi .

· Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

· Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...

· Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

· AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinhsạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Đính kèm

14/7/17
12
0
3
33
Mình vừa đi mở hàng cho em hoài thương về đúng thật Ôi cái lưỡi đê mê

2uonline

Member
18/4/19
67
7
8
36
Đm em ni già chát, lừa nát Huế rồi. Anh em đi nó chỉ ôm cục tức thôi.

23/6/20
2
0
1
35
moi ng mot y kien.quan trong minh di choi minh vui ve .hom nay toi gap e hoai thuong toi thay e ay nhiet tinh vuu ve thoai mai lam tinh phe vai lon kkkk

9/7/20
6
0
1
30
Mình Đã đi em nó thật sự rất sướng , nói chuyện thân thiện, Kỹ năng làm tình rất tuyệt, Khá dâm đi em ấy mà nước nôi ra khá nhiều anh em cứ đến trải nghiệm

16/6/20
3
0
1
26
Đợt trước có dịp ra Huế công tác đk người bạn giới thiệu em Hoài Thương này mình thì lại thích những chị có kinh nghiệm làm tình như thế này ko chảnh choẹ như mấy em gái trẻ nhưng nhìn ngoài chị ko già lắm , nhìn mặt có chút sang, khá dâm, bị nghiện chị ở kỹ năng làm tình ko giống như mấy em trẻ đẹp chảnh choẹ, tiếc là chị làm ở Huế ko thì sẽ gặp nhiều hơn

14/7/17
12
0
3
33
Đợt trước có dịp ra Huế công tác đk người bạn giới thiệu em Hoài Thương này mình thì lại thích những chị có kinh nghiệm làm tình như thế này ko chảnh choẹ như mấy em gái trẻ nhưng nhìn ngoài chị ko già lắm , nhìn mặt có chút sang, khá dâm, bị nghiện chị ở kỹ năng làm tình ko giống như mấy em trẻ đẹp chảnh choẹ, tiếc là chị làm ở Huế ko thì sẽ gặp nhiều hơn
Cảm ơn nhiều nhé hi hi hi

14/7/17
12
0
3
33
Đợt trước có dịp ra Huế công tác đk người bạn giới thiệu em Hoài Thương này mình thì lại thích những chị có kinh nghiệm làm tình như thế này ko chảnh choẹ như mấy em gái trẻ nhưng nhìn ngoài chị ko già lắm , nhìn mặt có chút sang, khá dâm, bị nghiện chị ở kỹ năng làm tình ko giống như mấy em trẻ đẹp chảnh choẹ, tiếc là chị làm ở Huế ko thì sẽ gặp nhiều hơn[/ các ơn các t y nhiều nhé kkkk

3/8/20
1
0
1
34
Tôi mới gặp em nó tối nay mà tôi mới lần đầu đi em nó.Tôi thấy em rất vui vẻ nhiệt tình phục vụ chịu khó hợp tác mặc dù lúc đang chơi ,điện thoại em nó có người gọi và nhắn tin nhưng em nó vẫn không hối thúc .Chắc là do ông chơi hàng lâu ra hay bạo dâm thế nào em nó mới thế

Sửa lần cuối:
24/8/20
9
1
3
26
Vừa check xong, ai nói gì nói, t thấy ngon chym. Vui vẻ hoà đồng, t uống về lâu ra vẫn nhiệt tình k hối thúc, cưỡi ngựa truyền thống rồi doggy và out. Có CIA hoặc bắn trên người cho ai thích. Chịch xong ngồi nchuyen hồi lâu r mới về, chắc do t đẹp zai =)))))
Bonus: nhà nghỉ 100k chứ đéo phải 80k